ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน Did you miss your activation email?

ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกทุ่งอิสานเก่าๆค่ะ อิอิ  (อ่าน 196 ครั้ง)

ออฟไลน์ นางฟ้าราตรี

• Sr. Member
ตราบฟ้า ยังมีฟ้า    เหนือดิน
ตราบนก ยังเหิรบิน เหนือฟ้า
ตราบเรา ยังไม่ยอม เลิกเล่น
ตราบนั้น ย่อมมีได้  มีเสียเป็นธรรมดา

"I love everybody in the forum pangtoe. ค่ะ"อิอิอิ

ออฟไลน์ ⚽tamkuppom⚽

• Full Member
  • ไม่ไม่ชัยชนะไหนยิ่งใหญ่เท่าชนะใจตนเอง
Re: ลูกทุ่งอิสานเก่าๆค่ะ อิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 07:03:10 am »
 ;D ;D

ออฟไลน์ B2ST

• เทพพังโต๊ะ บอลเต็ง/เซียนทวี
  • Hero Member
Re: ลูกทุ่งอิสานเก่าๆค่ะ อิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 08:05:41 am »
เช้านี้กดอะไรดี
เล่นบอลต้องรู้จักออกตัว มีโอกาสเมื่อไหร่อย่าปล่อยไป